ஜேனனி ஐயரின் பட லூக்ஸ்


அசோக் செல்வன், ஜேனனி ஐயர் மற்றும் ஜஸ்வர்யா மேனனுடன் ஜோடி சேரும் வேழம் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள பட தலைப்பைப் பற்றி பேசுகையில், அறிமுக இயக்குனர் சந்தீப் ஷியாம் வேழம் என்றால் யானையின் குணங்களை பிரதிபலிப்பதல் உதாரணமாக, யானை அதன் நினைவாற்றல் சக்திக்கு பெயர் பெற்றது, மற்றும் கதாநாயகன் அவரது வாழ்க்கையில் நிகழ்ந்த ஒரு சோகத்தைத் தாண்டி, அதற்குப் பொறுப்பான நபரைத் தேடிச் செல்லும் கதை.

கதை இரண்டு வெவ்வேறு காலகட்டங்களில் நடக்கிறது, மேலும் பெண் கதாபாத்திரங்கள் இரண்டுமே சமமான முக்கியதுவம் கொண்டிருப்பதாகக் கூறுகிறார். “ஜனனி ஒரு எழுத்தாளராக நடிக்கிறார், ஐஸ்வர்யா வெளிநாட்டில் படித்த ஒரு பெண்ணாகக் காணப்படுவார், மீண்டும் ஊட்டிக்கு வரும்அவர், அங்கு அவர் தனது பணக்கார குடும்பத்துடன் வசிக்கிறார்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

சங்கிலி முருகன், கிட்டி, மற்றும் பல குறும்படங்களின் வந்த புதுமுகம் ஷியாம் சுந்தர் ஆகிய துணை நடிகர்களை கொண்ட படம் சக்தி அரவிந்த் ஒளிப்பதிவு செய்யும் இந்த படத்தில் பல படங்களில் சந்தோஷ் நாராயணனுக்கு கிதார் கலைஞராக இருந்து வரும் சாந்தர் இசை இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளார்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.