‘அசுரன்’ திரைப்படத்தின் சென்சார் தகவல்!


இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் கடந்த ஆண்டு தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான ‘வடசென்னை’ படம் ரசிகர்களிடைம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. இப்படத்தை அடுத்து வடசென்னை 2 உருவாகும் என்று எதிர்பார்த்த நிலையில் தனுஷும்-வெற்றிமாறனும் அசுரன் படத்தில் தீவிரமாக இறங்கினர்.

இந்த படம் பூமணி எழுதிய ‘வெக்கை’ நாவலை அடிப்படையாக வைத்து இயக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதன் டிரெய்லர் சமீபத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்தப் படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசைய மேலும் இந்தப் படத்தில் தனுஷுடன் மஞ்சு வாரியர், பிரகாஷ் ராஜ், பாலாஜி சக்திவேல், கென், டிஜே உள்பட பலர் நடித்துள்ளனர். இந்தப் படத்தை தணிக்கை செய்த குழுவினர் படத்திற்கு “யூ/ஏ” சான்றிதழ் வழங்கியுள்ளனர். படம் வருகின்ற 4ம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.