பிகில் ரிலீஸ் தேதி குறித்து தயாரிப்பாளர் மேலும் டிரெய்லர் கொண்டாட்ட வீடியோ


விஜய் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள பிகில் திரைப்படத்தை அட்லி இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தை பிரபல ஏ.ஜி.எஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. இப்படம் தீபாவளிக்கு வெளியாவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. படத்திற்கு தணிக்கை குழு U/A சான்றிதழை அளித்துவிட்டது.

இந்நிலையில், இப்படத்தின் தயாரிப்பாளர் அர்ச்சனா கல்பாத்தி தனது டிவிட்டர் பக்கத்தில் ‘ பிகில் சென்சார் பணிகள் முடிந்துவிட்டன. விரைவில் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிப்போம். உங்கள் அனைவரின் அன்பு மற்றும் ஆதரவிற்கு நன்றி. பிகில் டிரெய்லர் 2 மில்லியன் லைக்குகளை பெற்றுள்ளது’ என பதிவிட்டுள்ளார். இதை விஜய் ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர். மேலும் கடந்த சனிக்கிழமை வெளியாகி விஜய் ரசிகர்களிடையே சிறந்த வரவேற்பை பெற்ற பிகில் டிரெய்லர் வெளியான போது அதை ரசிகர்கள் எப்படி கொண்டாடினார்கள் என்பது பற்றிய வீடியோ வெளியானது.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.