தனுஷ் வெளியிட்ட கிரைம் திரில்லர் டிரெய்லர்


வெற்றிமாறனின் இயக்கத்தில் வெளியான ’வடசென்னை’ படத்தில் தனுஷின் நண்பராக நடித்தவர் பாவெல் நவகீதன்.இவர் இதற்கு முன்பு மெட்ராஸ், குற்றம் கடிதல் ஆகிய படங்களிலும் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் இந்த மாதம் வெளியாக உள்ள ’V1 மர்டர் கேஸ்’ படம் மூலம் இவர் இயக்குனர் அவதாரம் எடுத்துள்ளார்.பேரடைம் பிக்சர்ஸ், கொலர்ஃபுல் பீட்டா மூமண்ட் நிறுவனம் இணைந்து முழு நீள கிரைம் திரில்லராக தயாரித்த இந்த படம் புதுமுகங்களான ராம் அருண் கேஸ்ட்ரோ, விஷ்ணு பிரியா பிள்ளை மற்றும் மைம் கோபி நடித்துள்ள இந்த படம் வரும் டிசம்பர் 27ம் தேதி வெளியாக உள்ளது. இப்படத்தின் டிரெய்லரை நடிகர் தனுஷ் தனது டிவிட்டர் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.